ปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
ปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
เมื่อวันศุกร์ที่ 18 ธันวาคม 2563 ที่ผ่านมา อาจารย์ภิญญาพัชญ์ ทาสาธนัตย์ตระกูล รองผู้อำนวยการ ร่วมเสวนาให้ความรู้ หัวข้อ "การเตรียมตัวเมื่อสำเร็จการศึกษา" ในโครงการปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพศาล บุรินทร์วัฒนา อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ เป็นประธานพิธีเปิดและให้ปัจฉิมโอวาท ณ หอประชุมพระพิรุณ ระลึกโปรดเกล้า ศูนย์พระนครศรีอยุธยา หันตรา
ภาพ : เพจ @RUS ข้อมูล : สำนักวิทยบริการฯ เรียบเรียง : สำนักวิทยบริการฯ จัดทำ : นัฐพล บรรณาธิการ : อ.ภิญญาพัชญ์
Tag : #null