ปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา วาสุกรี
ปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา วาสุกรี
เมื่อวันพุธที่ 16 ธันวาคม 2563 ที่ผ่านมา อาจารย์สุทิน เกษตรรัตนชัย รองผู้อำนวยการ ร่วมเสวนาให้ความรู้ หัวข้อ "การเตรียมตัวเมื่อสำเร็จการศึกษา" ในโครงการปัจฉิมนิเทศนักศึกษา ปีการศึกษา 2563 ศูนย์พระนครศรีอยุธยา วาสุกรี โดยมี ผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพศาล บุรินทร์วัฒนา อธิการบดี มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ เป็นประธานพิธีเปิดและให้ปัจฉิมโอวาท ณ หอประชุมไพศาลสโมสร ศูนย์พระนครศรีอยุธยา วาสุกรี
ภาพ : ศราวุฒิ ข้อมูล : จุรีพร เรียบเรียง : จุรีพร จัดทำ : นัฐพล บรรณาธิการ : อ.ภิญญาพัชญ์
Tag : #wasukri