โครงการพัฒนาผู้บริหารของมหาวิทยาลัย
จดหมายข่าว สวส. ฉบับที่ 17 เดือนเมษายน ประจำปีพ.ศ. 2558
![](/storage/2011/upload2/images/news17-1-2558(1).jpg)
โครงการพัฒนาผู้บริหารของมหาวิทยาลัย
อาจารย์อาคม สงเคราะห์ ผู้อำนวยการสำนักวิทยบริการและเทคโนโลยีสารสนเทศ พร้อมด้วยอาจารย์ณรงค์ศักดิ์ แสงป้อม รองผู้อำนวยการด้านบริหาร และอาจารย์วาฤทธิ์ กันแก้ว รองผู้อำนวยการด้านวิทยบริการ เข้าร่วมโครงการพัฒนาผู้บริหารของมหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ไพศาล บุรินทร์วัฒนา อธิการบดี เป็นประธานเปิดงาน และรองศาสตราจารย์ ดร.สุรชัย มัจฉาชีพ รองอธิการบดี กล่าวรายงาน ณ ภูสักธารรีสอร์ท จังหวัดนครนายก ระหว่างวันที่ 22 - 24 เมษายน 2558
ภาพ/ข้อมูล :อำนาจ จัดทำ : จุรีพร
Tag : #โครงการพัฒนาผู้บริหารของมหาวิทยาลัย